Game da Mu

Game da Mu

ab

Bayanin Kamfanin

Dongguan Weldo daidaici machining Co., Ltd. ne a masana'anta bokan da ISO 9001, kafa a 2008. Tun da aka kafa ta, ya kasance shekaru 13, mun kasance a bin bin kamfanin ta imani daga farkon kafuwar, kwarai fasaha, abokin ciniki na farko.

Mu abin dogaro ne na masu samar da masana'antu a wannan fagen. Mun kafa sanannen suna a cikin ingancin dubawa, sabis na abokin ciniki, kulawar bayan-tallace-tallace da amfani, kuma tare da ingantattun kayan aiki, wanda ya aza tushe mai ƙarfi don maganar bakinmu.

Filin samarwar yana cikin Dongguan, sanannen birni mai masana'antu. Dongguan yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun masana'antu a duniya tare da ƙarfin ƙera masana'antu da cikakken tsarin masana'antu. Kamfaninmu yana da fiye da murabba'in murabba'in 6000 na shuka, ƙwarewa a cikin ƙirar ƙirar ƙirar CNC da OEM, ayyukan sabis na sassan ODM.

Kayan aikin sun hada da manya-manyan cibiyoyin hada-hadar CNC, lathes na CNC, lathes, injunan nika, injin nika, yankan waya, da dai sauransu, sannan kuma ya shigo da kayan gwaji masu inganci kamar CMM, altimeter da majigi.

Abokan cinikinmu suna Asiya, Arewacin Amurka da Turai. Mun himmatu wajen samarwa da samar da kayan kwalliyar CNC masu inganci don abokan ciniki a duk faɗin duniya. Ana amfani da kayayyaki a cikin likita, semiconductor, injuna da sauran masana'antu.

Muna da ƙungiyar manyan masu baiwa waɗanda ke ƙwarewar ilimin ƙwararrun masarufi na kayan aiki da kayan kida, da kuma jagorantar ma'aikatan fasaha don ƙwarewar ƙwarewar aikace-aikacen, da sarrafa sha'anin kimiyya, wanda ke cikin ingantaccen ci gaba.

Muna da ƙwararrun ƙwararrun injiniyoyi da ƙwararrun ma'aikatan fasaha, koyaushe muna roƙon ma'aikatan fasaha da su sami manyan hanyoyin sarrafawa da amfani da tsaurara da fasaha mai rikitarwa don samun kyakkyawan sakamako. Tare da dukkan ƙarfinmu da sha'awarmu, muna mai da hankali ga samar wa abokan ciniki samfuran ƙwararru da ƙira masu inganci, kuma zama abokin dogaronku mafi aminci. Sa ido ga shawarwarin ku.

Tare da ingantaccen tsarin inganci mai kyau, tsayuwa cikakke da cikakken tallafi na mabukaci, jerin kayayyaki da mafita da kungiyarmu ta samar ana fitar dasu zuwa wasu yan kasashe da yankuna Wanda ke bin tsarin kasuwanci na fa'idodin juna, mun sami kyakkyawan suna tsakanin abokan mu saboda na cikakkun ayyukanmu, samfuran inganci da farashin gasa. Muna marhabin da kwastomomi daga gida da waje don yin aiki tare da mu don cin nasara ɗaya.
Muna fatan za mu iya kafa hadin gwiwa na dogon lokaci tare da dukkan kwastomomin, kuma muna fatan za mu iya inganta gasa da cimma nasarar nasara tare da kwastomomin. Muna maraba da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya don tuntube mu don duk abin da kuke so! Maraba da duk abokan cinikin gida da waje don ziyartar masana'antarmu. Muna fatan samun nasara-nasara dangantakar kasuwanci tare da ku, da kuma haifar da mafi kyau gobe.

Masana'antu

jj (3)
jj (2)
jj (1)

Takaddun shaida

certification (2)
certification (1)

Aika tambaya

Kuna son ƙarin bayani?

Don bincike game da samfuranmu, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma tuntube mu cikin awanni 24.

bincike